Smart Tivi LG 75QNED81BSA 75 inch 4K
Liên hệ
Thương hiệu  LG
Mã sản phẩm  75QNED81BSA
Liên hệ
Ưu đãi hấp dẫn
Giá đã bao gồm VAT hiện hành
Giá chưa bao gồm vận chuyển lắp đặt
Bảng báo giá nhân công – vật tư lắp đặt
Đặc điểm nổi bật:
  • Giải màu phong phú và sống động với Dynamic QNED Color Pro
  • Độ sắc nét vượt trội và tương phản đỉnh cao cùng công nghệ Mini LED
  • AI Object Remastering Pro phân tách, cân bằng từng lớp âm thanh
  • Hệ điều hành webOS 26 cung cấp giao diện giải trí trực quan, tiện dụng
  • Thời gian bảo hành chính hãng 24 tháng
ưu đãi chỉ có tại Brandshop Thịnh Phát
    tại sao mua hàng ở Thịnh phát
    • Hàng chính hãng 100%
    • Nhân viên tư vấn nhiệt tình
    • Đội ngũ lắp đặt chuyên nghiệp
    • Bảo hành chính hãng trên toàn quốc
    • Giao hàng nhanh chóng
    • Thanh toán linh hoạt
    Hệ thống kho hàng
    Trụ sở chính
    Ngõ 85 Bát Khối, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
    Kho 1: Cảng Hà Nội
    Cảng Hà Nội
    Kho 2: Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội
    Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội
    Kho 3: Tháp Đồng hồ Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội
    Tháp Đồng hồ Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội
    Kho 4: số 9B Thạch Cầu - Long Biên - Hà Nội
    số 9B Thạch Cầu - Long Biên - Hà Nội
    Chi nhánh Nam Định
    QL 21B Tân Đình Liêm Hải Trực Ninh Nam Định
    Mô tả sản phẩm
    Thông số kỹ thuật
    Thông số kỹ thuật: Smart Tivi LG 75QNED81BSA 75 inch 4K
    Model 75QNED81BSA
    Kích thước màn hình 75 inch
    Độ phân giải 4K
    Điện áp AC 100~240V 50-60Hz
    Loại màn hình QNED
    Hệ điều hành WebOS 26
    Chất liệu chân đế Kim loại
    Công nghệ âm thanh Tổng công suất loa 20W
    Số lượng 2 loa
    Dolby Digital
    Điều chỉnh âm thanh tự động AI Acoustic Tuning
    Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync
    TV Sound Mode Share
    Công nghệ hình ảnh Bộ xử lý Alpha 7 AI 4K thế hệ thứ 9
    Nâng cấp siêu 4K
    9 chế độ hình ảnh
    Tự động hiệu chỉnh
    Dynamic Tone Mapping
    AI HDR Remastering
    FILMMAKER MODE™
    HDR (High Dynamic Range)
    Cổng kết nối Wi-Fi
    Cổng mạng LAN
    Bluetooth 5.3
    1 cổng USB A
    3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
    1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
    Tiện ích Tìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt
    AI Magic Remote MR26
    LG ThinQ
    Apple HomeKit
    Google Home
    Kích thước – Khối lượng bao gồm chân đế (WxHxD) 1667 x 1059/1011 x 390 mm – 23,7 kg
    Kích thước – Khối lượng không bao gồm chân đế (WxHxD) 1667 x 962 x 66.8 mm – 21,3 kg
    Hãng LG
    Xuất xứ Indonesia
    Sản phẩm tương tự
    Hỗ trợ khách hàng
    Mua hàng
    Bảo hành
    Công trình/Đại Lý
    0388.89.68.89 0388.89.68.89 Chat với chúng tôi
    Đăng kí tư vấn lắp đặt tại nhà
    Đóng
    55QNED70BSA