Smart Tivi LG 55QNED81BSA 55 inch 4K
Thương hiệu LG
Mã sản phẩm
55QNED81BSA
Liên hệ
Ưu đãi hấp dẫn
Giá đã bao gồm VAT hiện hành
Giá chưa bao gồm vận chuyển lắp đặt
Bảng báo giá nhân công – vật tư lắp đặt
Đặc điểm nổi bật:
- Giải màu phong phú và sống động với Dynamic QNED Color Pro
- Độ sắc nét vượt trội và tương phản đỉnh cao cùng công nghệ Mini LED
- AI Object Remastering Pro phân tách, cân bằng từng lớp âm thanh
- Hệ điều hành webOS 26 cung cấp giao diện giải trí trực quan, tiện dụng
- Thời gian bảo hành chính hãng 24 tháng
tại sao mua hàng ở Thịnh phát
Hàng chính hãng 100% -
Nhân viên tư vấn nhiệt tình -
Đội ngũ lắp đặt chuyên nghiệp -
Bảo hành chính hãng trên toàn quốc -
Giao hàng nhanh chóng -
Thanh toán linh hoạt
Hệ thống kho hàng
Trụ sở chính
Ngõ 85 Bát Khối, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
Kho 1: Cảng Hà Nội
Cảng Hà Nội
Kho 2: Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội
Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội
Kho 3: Tháp Đồng hồ Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội
Tháp Đồng hồ Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội
Kho 4: số 9B Thạch Cầu - Long Biên - Hà Nội
số 9B Thạch Cầu - Long Biên - Hà Nội
Chi nhánh Nam Định
QL 21B Tân Đình Liêm Hải Trực Ninh Nam Định
Thông số kỹ thuật: Smart Tivi LG 55QNED81BSA 55 inch 4K
| Model | 55QNED81BSA |
| Kích thước màn hình | 55 inch |
| Độ phân giải | 4K |
| Điện áp | AC 100~240V 50-60Hz |
| Loại màn hình | QNED |
| Hệ điều hành | WebOS 26 |
| Chất liệu chân đế | Kim loại |
| Công nghệ âm thanh | Tổng công suất loa 20W Số lượng 2 loa Dolby Digital Điều chỉnh âm thanh tự động AI Acoustic Tuning Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync TV Sound Mode Share |
| Kích thước – Khối lượng bao gồm chân đế (WxHxD) | 1236 x 797/767 x 302 mm – 18,5 kg |
| Kích thước – Khối lượng không bao gồm chân đế (WxHxD) | 1236 x 718 x 67.9 mm – 12,8 kg |