Smart Tivi LG 55QNED86BSA 55 inch 4K
Thương hiệu LG
Mã sản phẩm
55QNED86BSA
Liên hệ
Ưu đãi hấp dẫn
Giá đã bao gồm VAT hiện hành
Giá chưa bao gồm vận chuyển lắp đặt
Bảng báo giá nhân công – vật tư lắp đặt
Đặc điểm nổi bật:
- Dải màu rộng Dynamic QNED Color Pro hiển thị màu sắc sống động, chân thực chuẩn điện ảnh
- Bộ xử lý α8 AI Processor 4K Gen3 nâng cấp hình ảnh, tối ưu âm thanh bằng AI
- Âm thanh vòm Dolby Digital sống động, tạo hiệu ứng không gian 3D như rạp chiếu phim tại nhà
- Nền tảng webOS 26 tích hợp các tính năng AI thông minh, cá nhân hóa trải nghiệm sử dụng
- Thời gian bảo hành chính hãng 24 tháng
tại sao mua hàng ở Thịnh phát
Hàng chính hãng 100% -
Nhân viên tư vấn nhiệt tình -
Đội ngũ lắp đặt chuyên nghiệp -
Bảo hành chính hãng trên toàn quốc -
Giao hàng nhanh chóng -
Thanh toán linh hoạt
Hệ thống kho hàng
Trụ sở chính
Ngõ 85 Bát Khối, Phường Long Biên, Quận Long Biên, Hà Nội
Kho 1: Cảng Hà Nội
Cảng Hà Nội
Kho 2: Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội
Xuân Thủy - Cầu Giấy - Hà Nội
Kho 3: Tháp Đồng hồ Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội
Tháp Đồng hồ Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội
Kho 4: số 9B Thạch Cầu - Long Biên - Hà Nội
số 9B Thạch Cầu - Long Biên - Hà Nội
Chi nhánh Nam Định
QL 21B Tân Đình Liêm Hải Trực Ninh Nam Định
Thông số kỹ thuật: Smart Tivi LG 55QNED86BSA 55 inch 4K
| Model | 55QNED86BSA |
| Kích thước màn hình | 55 inch |
| Độ phân giải | 4K |
| Loại Tivi | QNED |
| Loại màn hình | Mini LED |
| Hệ điều hành | WebOS 26 |
| Chất liệu chân đế | Kim loại |
| Công nghệ âm thanh | Tổng công suất loa 20W Số lượng 2 loa Dolby Digital Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro AI Object Remastering Pro |
| Công nghệ hình ảnh | HLG HDR10 Dolby Vision FilmMaker Mode AI HDR Remastering Công nghệ Precision Dimming VRR 144 Hz Motion Pro Chống xé hình FreeSync RGB Primary Color Ultra |